The A' Design Award

Kyautar A' Design lambar yabo ce ta ƙasa da ƙasa, ƙaƙƙarfan ƙira da aka kafa don ganewa da haɓaka ƙira mai kyau a duk duniya.

Zabar Zane-zane Duba Mafi Kyau

Menene Kyautar A' Design Award

A' Design Award

Kyautar A' Design lambar yabo ce ta ƙasa da ƙasa, gasar ƙira da aka kafa don gane da haɓaka ƙira mai kyau.

Kyakkyawan zane ya cancanci babban sanarwa.

Kyautar A' Design tana taimaka wa masu zanen kaya a duk duniya don tallata, tallata da haɓaka kyawawan ƙira. Ƙarshen manufar kyautar A' Design Award ita ce ƙirƙirar yabo da fahimtar duniya don ƙira mai kyau.

Ayyukan tallatawa na A' Design Award na talla da watsa labarai suna ba masu zanen nasara damar samun shaharar ƙasa da ƙasa, don girmama su tare da ƙarfafa su, amma mafi mahimmanci, don taimakawa aikinsu ya kai ga haƙiƙanin yuwuwarsu.

Yana da kyauta don yin rajista don lambar yabo ta A' Design, kyauta ne don loda ƙirar ku kuma kyauta ne, ba a san suna ba, sirri da kyauta don samun maki na farko, kafin ku zaɓi aikinku don Kyautar A' Design Award la'akari.

animated award logo

Suna, daraja da tallatawa
Mallake masana'antar ƙira ta hanyar cin lambar yabo mai girma, girmamawa da ƙima wanda ke ba ku buɗaɗɗe da haɓaka ku a duk duniya.


ganima, satifiket da littafin shekara
An ba wa waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design lambar yabo ta musamman, takardar shaidar ƙwararrun ƙira, tambarin wanda ya ci lambar yabo da littafin shekara na ayyukan lashe kyaututtuka.


Baje kolin, hulda da jama'a da dare.
Ƙarfafa ƙirar ku tare da ingantaccen tsari, shirin hulɗar jama'a na duniya. Samu aikin ku a baje kolin a Italiya da kuma na duniya. A gayyace shi zuwa bikin Gala-Dare da lambar yabo. Ji daɗin kyakkyawar hulɗar jama'a.


Automatic Harvester Robot
Chengdu Hyperlane Park Retail Architecture
No Footprint Wood House Residential Architecture
Golden Key Venue Industrial And Office Building
Muji Eco-pavilion in Emptiness Exhibition Space
DA50 RG Single Engine Piston Aircraft
Yin Mo Star Kui 4 Pieces Knife Set
Znong Shu Ge Book Store
Inkslab Control Terminal
Lhov Hob, Hood and Oven
Eureka Lounge Chair
Drift Antibacterial Ceramic Wall Cladding
Miracle of Birth Choker
Guo Cui Wu Du Chinese Baijiu
Galaxy Light Concept Car
Florasis Gold Love Lock Lipstick
Kunming Zhonghaihui Delhi Garden Sales Department
DC 3 Stool
young golden girl looking right

MASU KYAUTATA KYAUTA
Nunin wanda ya lashe lambar yabo ta A' Design shine tushen ban mamaki kuma mara iyaka mara iyaka da kerawa ga duk mai sha'awar ƙira mai kyau.


hands holding design award trophy

SHARHIN TSIRA NA KWANA
Abokan ciniki masu wadata da masu siyan ƙira suna duba nunin nunin lambar yabo ta A' Design Award don gano sabbin ƙira, samfuran saiti, ayyuka na asali da fasaha mai ƙirƙira.


young golden girl looking left

SHIGA lambar yabo ta zane
Kyakkyawan zane ya cancanci babban yabo, idan kuna da kyakkyawan tsari, zaɓi shi don lambar yabo ta A' Design & amp; Gasar, kuma ku ma kuna iya zama mai nasara kuma ku sami fahimtar ƙirar ku, girmamawa, haɓakawa da tallata ku a duk duniya.


Vision

TSIRA DON KYAKKYAWAR GABA
Kyautar A' Design Award tana nufin haskakawa, talla da haɓaka ƙira mai kyau don kyakkyawar makoma. Kyautar A' Design Award tana da nufin ba da hankalin 'yan jarida, kafofin watsa labaru masu mu'amala, ƙirar 'yan jarida, masu rarrabawa da masu siye zuwa ƙirar da ta sami lambar yabo.


Mission

KA'IDOJIN ZANIN UNIVERSAL
Kyautar A' Design Award tana nufin samar da gaskiya, ɗa'a, siyasa da dandamali ga kamfanoni, masu ƙira da masu ƙirƙira a duk duniya don yin gasa a kai. A' Design Award yana nufin samar da masu sauraro na duniya don masu cin nasara don nuna nasarar su da basirarsu.


Action

INGANTA KYAKKYAWAR TSIRA
Kyautar A' Design Award alama ce ta ƙasa da ƙasa na inganci da kamala a cikin ƙira, An san lambar yabo ta A' Design a duk duniya kuma tana ɗaukar hankalin kamfanoni masu dogaro da ƙira, ƙwararru da ƙungiyoyin sha'awa.


design awardees

Wanda ya lashe kyautar A' Design Award
An ba da lambar yabo ta A' Design ga mafi kyawun ƙira. ƙaddamarwa yana buɗewa ga duk ayyukan matakin ra'ayi, samfuri da kuma ayyukan da aka gama da ayyukan da aka gane.


design trophy details

GASKIYAR GWAMNATIN KYAUTA
An ƙera lambar yabo ta A' Design don samun nasara ta sabbin fasahohin samarwa domin a jadada ƙirƙira da ke bayan ƙira ta lashe kyaututtuka.


design innovation

BIDI'A MAI GIRMA
Gasar kyaututtukan A' Design Award ana samun su ta hanyar bugu na ƙarfe na 3D na bakin karfe. Platinum da Gold A' Design Award trophies an yi musu alluran lantarki da launin zinari.


trophies stacked on top of each other

ME AKE BAYARWA?
Kuna iya zaɓar aikin ƙira na asali da na zamani da aka tsara a cikin shekaru 5 da suka gabata. Akwai nau'ikan sama da ɗari don tantancewa.


design award artwork graphic

WA AKE KYAUTA?
Kyautar A' Design a buɗe take ga duk ƙungiyoyi, kasuwanci da daidaikun mutane, daga duk ƙasashe, a duk masana'antu.


design award in New York Times Square

YAUSHE AKE BAYARWA?
Ranar ƙarshe na shigarwa shine Fabrairu 28th na kowace shekara. Ana sanar da sakamako ga wadanda suka yi nasara daga ranar 15 ga Afrilu. Yawancin lokaci ana yin sanarwar sakamakon jama'a a ranar 1 ga Mayu.


MOOD design museum logo
exhibition at design museum
design award exhibition in the museum
exhibition of award-winning works
awarded designs exhibition
exhibition of award-winning designs
exhibition of awarded works

NUNA TSIRA
Kowace shekara, A' Design Award & Competition yana baje kolin zane-zane masu nasara a Italiya da kuma ƙasashen waje a wasu ƙasashe.


exhibition of award-winning works

NUNA KYAUTA
Wadanda suka cancanci A' Design Award suna ba da filin baje koli kyauta a baje kolin ƙirar duniya. Komai girman ƙirarku ko ƙanƙanta, za a nuna shi.


design award exhibition in art gallery

Nuna ƙirar ku mai kyau
Idan ba za ku iya aika sigar zahiri ta ƙirar ku ta lashe lambar yabo ba, Kyautar A' Design Award za ta shirya babban gabatarwar fosta kuma ta nuna aikinku a madadin ku.


design award exhibition in trade show
design exhibition in trade show in India
exhibition of award-winning designs in India
design award exhibition in China
exhibition of awarded designs in China
design exhibition in tradeshow
international design exhibition

Nunin zane na kasa da kasa
A' Design Award yana aiki tuƙuru don baje kolin duk ƙirar ƙira ta lashe kyaututtuka a cikin ƙasashe da yawa kowace shekara don tabbatar da cewa ƙirar ku ta fito da kyau a duk duniya.


design exhibition

Nunin zane a Italiya
Ga kowane nunin zane na ƙasa da ƙasa, da kuma don nunin ƙirarku a Italiya, za a ba ku takaddun shaida, tabbacin nunin da zai iya dacewa da ci gaban ilimi.


design award exhibition

Nuna ƙirar ku
Za mu kuma samar muku da hotunan ayyukanku daga nune-nunen zane na kasa da kasa da muke shiryawa, kuma kuna iya samun waɗannan hotuna masu amfani wajen haɓaka ƙirar ku ga sabbin masu sauraro.


40 x 40 design exhibitions logo

40×40 Design nuni
40 × 40 nune-nunen nune-nunen zane-zane na duniya ne masu kyau waɗanda ke nuna fitattun ayyukan masu zanen kaya 40 daga ƙasashe 40.


award trophies on a platform

Nunin kayayyaki masu kyau
The A' Design Award Winners ana gayyatar su shiga cikin nune-nunen 40 × 40 ta hanyar aika ayyukansu. Yarda da nunin 40 × 40 yana ƙarƙashin mai kula da nuni.


designs exhibited in gallery

Shirya nunin zane
The A' Design Award lashe lambar yabo an ba su ikon karbar bakuncin da kuma tsara nasu nunin zane na 40 × 40, yana ba su damar ɗaukar matakin tsakiya a matsayin masu kula da nuni.


logo variations of the Museo del Design

MUSEO DEL DESIGN
Museo del Design babban gidan kayan gargajiya ne na ƙirar zamani a Como, Italiya. Museo del Design zai karɓi zaɓin A' Design Award wanda ya ci nasara ƙira zuwa tarin dindindin.


exhibition of designs in the museum

Nunin zane mai nasara
Kyautar A' Design tana shirya nunin zane na shekara-shekara a Museo del Design. Duk waɗanda suka yi nasara na A' Design Award za su nuna ayyukansu a Museo del Design.


close-up of a work being exhibited in design musuem

NUNA NAN A ITALIYA
Nunin lambar yabo ta A' Design a Museo del Design, wanda ke bayan Villa Olmo, yana ba da damar ayyukan lashe lambar yabo don fallasa masu yawon buɗe ido masu son ƙira da ke ziyartar Como, Italiya.


award certificate

SANARWA TAKARDAR KARSHE
Ana ba da ƙirar ƙira masu cancantar samun lambar yabo ta musamman takardar shedar ƙira, da aka buga akan takarda mai nauyi, wanda ke nuna sunan aikin da aka bayar, matsayin nasara da mai ƙira.


certificate in frame

SHAHADAR KYAU
Takaddun lambar yabo ta A' Design Award babban kayan aiki ne don isar da fitacciyar nasarar ku ga masu sauraron ku. Takaddun lambar yabo ta A' Design an buga tambari, sanya hannu, tsararru kuma an gabatar muku da ita a cikin dare.


QR code

YANA DA SIFFOFIN QR CODE
Takaddun lambar yabo ta A' Design tana da lambar QR wacce masu karanta lambar QR za su iya bincikar ingancin takardar shaidar.


yearbooks of award-winning designs shown next to each other

Littafin Yearbook na mafi kyawun ƙira
The A' Design Award & amp; Ana buga masu cin gasa a cikin littafin shekara ta DesignerPress a Italiya. Littattafan ƙira na shekara mai nasara suna taimakawa haɓaka ayyukan da suka sami lambar yabo.


award-winning designs yearbook

Littafin kyauta na zane
Hardcopy versions na A' Design Award wanda ya lashe kyautar zanen littafin shekara ana rarrabawa ga manyan 'yan jarida, manyan jami'o'i da ƙungiyoyin ƙira.


yearbook of good designs

Ana buga zane-zane masu kyau
Wadanda suka cancanci kyautar A' Design Award an haɗa su a cikin littafin shekara mai ƙira mai nasara. An jera waɗanda suka lashe kyautar A' Design a matsayin masu gyara na mafi kyawun littafin shekara mai ƙira.


winner design yearbook
half-title page from yearbook
backcover of yearbook
books stacked on top of each other

LITTAFI SHEKARAR HARDCOVER
Littafin shekara na lambar yabo ta A' Design Award na mafi kyawun ƙira ana samun su azaman bugu na bango ban da bugu na dijital, duk an ƙirƙira su, rajista, bugu da rarrabawa cikin Italiya, cikin Ingilishi, masu rijista tare da ingantattun lambobin ISBN.


preface from the design book

Littafin zane mai inganci
Littattafan lambar yabo na A' Design cikakken launi ne na dijital da aka buga akan takarda mara acid don adana ƙira na dogon lokaci. Littattafan lambar yabo na A' Design sune babban ƙari ga kowane ɗakin karatu na ƙira.


co-editors page of the design book

Littattafai masu nuna kyakkyawan tsari
An rarraba nau'ikan murfin bango na A' Design Award mafi kyawun litattafan ƙira ga waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design yayin bikin dare da lambar yabo. Mafi kyawun littafin ƙira na A' Design Award ana samun siyarwa a zaɓaɓɓun dillalai da shagunan kayan tarihi.


La Notte Premio A'
gala night guests
gala night music
gala night ceremony
gala night celebration
gala night catering
gala night venue

Design lambar yabo gala-dare
Kyautar A' Design Award tana shirya bikin dare na musamman na gala da bikin bayar da kyaututtuka a kusa da kyakkyawan tafkin Como a Italiya don masu cin nasara.


gala night location

Babban biki
An gayyaci 'yan jarida, shugabannin masana'antu, fitattun masu zane-zane, manyan kamfanoni da kamfanoni masu mahimmanci don shiga cikin dare na gala domin samar da damar sadarwar sadarwar ga masu cin nasara.


gala night reception

Biki don zane mai kyau
Ana gayyatar waɗanda suka cancanci kyautar A' Design Award don shiga cikin dare da bikin bayar da kyaututtuka. An gabatar da wadanda suka lashe lambar yabo ta zane-zane, takaddun shaida da kuma kofi a matakin dare na gala.


award ceremony garden
design award ceremony garden
award ceremony guests
award ceremony venue
La Notte Premio A'
award ceremony location
gala night red carpet

ABUBAKAR ZANIN JARIN KAPET
Kyautar lambar yabo ta A' Design Award gala dare da bikin bayar da lambar yabo ta keɓantacce, baƙar fata, taron jan kafet fod kyakkyawan ƙira.


gala night stage

taron zane-zanen baki
Mutane masu mahimmanci irin su jakadu, ƙwararrun 'yan jarida da shugabannin masana'antu ana ba da gayyatar VIP don shiga cikin dare.


gala night awarding ceremony

Kyawawan zane taron
Wadanda suka ci kyautar A' Design Award ana kiran su zuwa dandalin dare don murnar nasarar da suka samu da kuma dawo da kyautar ƙira.


Guests of design award ceremony

LA NOTTE PREMIO A'
Bikin biki keɓaɓɓen keɓance ga waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design Award. A lokacin bikin A' Design Award gala dare, ya zama Firayim Minista na Shekara, kuma ana ba shi mafi kyawun zanen shekara.


logo of the Ars Futura Cultura initative on red background

ARS FUTURA CULTURA
A yayin abubuwan da suka faru na lambar yabo ta A' Design, masu zanen kaya suna samun damar saduwa da tattauna dabaru da manufofi don ciyar da tsarin ƙira gaba. Ana gayyatar waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design don shiga taruka na musamman don haɓaka masana'antar ƙira da masu ƙira masu nasara.


musician playing violin in gala night

Kyakkyawan zane don kyakkyawar makoma
Ars Futura Cultura, a harshen Latin, na nufin fasaha na noma gaba. Kyautar A' Design tana ba da kuɗi sosai don haɓaka ƙira mai kyau, zane-zane da gine-gine kowace shekara.


designers posing in front of gala-night wall
designer posing in front of design award gala-night wall
design team posing in front of gala-night wall
stylish designer in gala-night

DUNIYA ZANGO CONSORTIUM
Ƙungiyar Zane ta Duniya ita ce ƙirar duniya, gine-gine, ƙira da injiniyanci, wanda ya lashe dubun dubatar kyaututtuka.


logo of the World Design Consortium overlay on event photo

Kyakkyawan zane a duk masana'antu
Ƙungiyar Ƙirƙirar Duniya tana da dubban mambobi masu daraja na duniya waɗanda ke wakiltar mafi kyawun ƙirƙira a duk masana'antu. Ƙungiyar Zane ta Duniya tana da ƙwararrun mambobi a cikin kowane masana'antu.


World Design Consortium certificate of membership in wooden frame

Membobi daga duk ƙasashe
Ana gayyatar waɗanda suka ci kyautar A' Design Award don shiga Ƙungiyar Ƙira ta Duniya. Membobin Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙira ta Duniya sun dogara da juna don faɗaɗa kewayon ayyuka da damar da suke bayarwa da ƙwarewa.


design award gala venue

Majiɓinta da masu tallafawa
A cikin shekaru da yawa, lambar yabo ta A' Design ta sami tallafin manyan cibiyoyi da yawa. Yayin da masu tallafawa da masu ba da tallafi suka bambanta kowace shekara, cibiyoyi kamar: BEDA, Ofishin Ƙungiyoyin Ƙira ta Turai, Jami'ar Politecnico di Milano, Sashen Al'adu na Municipality na Como da Ragione Lombardia, a tsakanin sauran ƙungiyoyi masu daraja da daraja.


design award flags

Talla mai kyau zane
Kasancewa cikin lambar yabo ta A' Design shine kusan gabaɗaya haɗari kyauta ta hanyar sabis na dubawa na farko wanda ke gaya muku yadda aikinku yake da kyau kafin zaɓe. Ana ba da maki na farko kyauta ga kowane mai shiga. Kyautar A' Design Award baya neman ƙarin kuɗaɗen kwangila daga waɗanda suka ci nasara. Kyautar A' Design tana kashe mafi yawan kuɗin shiga ta aiki don haɓaka waɗanda suka ci nasara, ƙirƙirar ƙimar talla mai mahimmanci. Kamfanoni da masu zanen kaya suna amfani da A' Design Award Winner Logo don haɓaka kansu da jawo sabbin abokan ciniki.


historical castle hosting design award exhibition

KYAUTATA KYAUTA A LAmbobi
Kyautar A' Design tana samun karɓuwa sosai a kowace shekara. Tabbatar duba gidan yanar gizon A' Design Award don samun damar ƙididdiga da bayanai kamar adadin rajista, ƙaddamarwa da masu nasara. Ana iya samun sabunta lambobi da ƙididdiga a gidan yanar gizon A' Design Award, a cikin shafi na lambobi. Mun yi imanin lambobi suna da mahimmanci ga masu zanen kaya su fahimci abin da ake nufi da zama mai nasara.


well-dressed designers smiling at gala-night
grand award jury logo on red background photograph of gala guests
photograph of gala-night guests waiting for design award ceremony
lanyards from gala-night

Zane lambar yabo juri
Ƙididdigar lambar yabo ta A' Design tana da girma da ƙarfi da gaske, wanda ya ƙunshi ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƴan jaridu da masana ilimi, kowane ƙira yana ba da mahimmanci da daidaito daidai lokacin jefa ƙuri'a.


designers checking artwork and designs in a design exhibition

Ƙwararrun ƙira juri
Jury na A' Design Award yana canzawa kowace shekara. Ƙididdigar lambar yabo ta A' Design tana fasalta daidaitattun ƙwararrun ƙwararrun ƙira, ƴan jarida, masana da ƴan kasuwa don tabbatar da an zaɓi kowane ƙira cikin adalci.


gala night guests queued for entry to an awards ceremony

BINCIKE TA HANYAR ZABE
A yayin aiwatar da tsarin jefa ƙuri'a, membobin juri na A' Design Award sun cika binciken ma'auni na al'ada, kuma yin hakan yana nuna yadda takamaiman nau'in lambar yabo ta ƙira ya kamata a zaɓi mafi kyau a nan gaba.


exhibition poster, cotton bag and merchandise

HANYAR KYAUTA
Kyautar Kyautar A' Design tana da ƙaƙƙarfan haɓakawa, dabarun ɗa'a don shigarwar da aka zaɓa. Ƙimar lambar yabo ta A' ta haɗa da daidaita ma'auni, ƙa'idodin da aka riga aka kafa da kuma cire son zuciya.


Omega particle prototypes

MAKIYYA MAI GIRMA
An daidaita kuri'un juri na A' Design Award bisa ka'idojin zabe. An daidaita makin juri don tabbatar da cewa an tantance duk ayyukan da aka yi daidai.


red award trophy on top of other metal trophies

ZABEN INTUITIVE
alkalai na A' Design Award suna kada kuri'a daban-daban, babu wani juror da ke tasiri da kuri'un wani jurori, kwamitin kada kuri'a yana da sauki a yi amfani da shi, duk da haka yana bukatar a yi nazari sosai kan ayyukan da za a kada kuri'a.


left page from design award yearbook

NEMAN BINCIKE
An haɓaka lambar yabo ta A' Design a matsayin wani ɓangare na Ph.D. Littattafai a Politecnico di Milano, a Milan, Italiya, bayan nazarin gasa sama da ɗari.


right page from design award yearbook

KYAU DA BINCIKE
Ana ci gaba da haɓaka dandali na lambar yabo ta A' Design ta hanyar sakamakon bincike da kuma ta hanyar ci gaba da bincike don samar da mafi ƙima ga mahalarta gasar.


hardcover design yearbook page

GASAR CIN GINDI
Kyautar A' Design Award ba ta da alaƙa da kowace al'ada, ƙungiyar siyasa, ƙungiyar sha'awa ko cibiyoyi, kuma juri ɗin yana da 'yanci daidai lokacin jefa ƙuri'a, shigar da ku za a yi hukunci daidai.


macro detail from design award winner kit box
trophy silhouette seen on winner kit box
do not stack more than eight sign seen on box
silhouette of the A' Design Award trophy

KYAUTATA TSIRA
Kyautar A' Design ta ƙunshi amma ba'a iyakance ga lasisin tambari ba, hulɗar jama'a, talla da sabis na suna. Kyautar A' Design tana ƙara ƙunshe da kyautar ƙira, littafin lambar yabo ta ƙira da takardar shaidar kyautar ƙira.


design award winner kit box

KYAUTATA KYAUTA
Wadanda suka cancanci lashe kyautar A' Design Award za su karɓi fakitin nasara na keɓaɓɓen su wanda ya haɗa da bugu da ƙirar ƙira a cikin takardar shaidar ƙira, 3D bugu na lambar yabo ta ƙarfe, littafin shekara mai nasara na A' Design Award na mafi kyawun ƙira, jagora don masu cin nasara ƙira, fasikancin A3, Takaddun shaida na A3, da ƙari.


design award winner package

An ba da lokacin gala dare
An ba da kit ɗin nasara na A' Design Award ga waɗanda suka cancanta a cikin daren A' Design Award gala. Idan ba za ku iya shiga cikin gala-night da abubuwan bikin bayar da kyaututtuka ba, kuna iya oda a tura kayan ku zuwa adireshin ku.


highlight your design value
platinum award winner logo
gold award winner logo
silver award winner logo

ZANIN KYAUTA KYAUTA KYAUTA
An ba waɗanda suka ci kyautar A' Design Award lasisi na musamman don amfani da tambarin lambar yabo ta ƙira. Za a iya aiwatar da tambarin lambar yabo ta A' Design a cikin yardar kaina zuwa fakitin samfur, kayan talla, sadarwa da kamfen ɗin alaƙar jama'a don taimakawa bambance ƙira mai cin lambar yabo.


bronze award winner logo

Tsarin tambarin nasara
Tambarin lambar yabo ta A' Design tana samuwa ta nau'i-nau'i da yawa kuma ana iya shigar da ita cikin kowane nau'in tallace-tallace kyauta, kuma wakilan ku da dillalan ku za su iya amfani da su kyauta dangane da haɓaka ƙirar ku ta lashe kyautar.


iron award winner logo

Lasin tambarin nasara
Ana ba da tambarin lambar yabo ta A' Design kyauta kyauta ga duk waɗanda suka ci kyautar ƙira, kuma lambar yabo ta A' Design tana ba da amfani mara iyaka ga waɗanda suka cancanta, ba tare da kuɗin shekara-shekara ba, ba tare da maimaita farashi ba.


special selection logo
laureal wreath
award winner ribbon
award winner black flag

MAGANAR KYAUTA
Tambarin lashe lambar yabo ta A' Design yana taimaka muku sadarwa ingantacciyar ƙimar ƙira da ke cikin ƙirar ku ga abokan cinikin ku.


award winner red flag

SADA KYAUTA
Don yin amfani da matsayin wanda ya lashe lambar yabo da samun ƙarin fa'ida, masu cin nasarar A' Design Award suna amfani da tambura masu ƙirƙira lambar yabo a cikin hanyoyin sadarwar su, a bayyane kuma a bayyane.


award winner logo

SANARWA
Ana sa ran alamar nasara ta A' Design Award zata haifar da tasiri mai kyau yayin shawarar abokin ciniki akan ku da aikinku. An ƙera tambarin lambar yabo ta A' Design don sadar da kyawun ƙirar ku ga abokan cinikin ku da abokan cinikin ku.


winner badge
platinum trophy
gold trophy
silver trophy

ALAMOMIN KYAU
Tambarin lambar yabo ta A' Design babbar alama ce don sadarwa mafi kyawun ƙirar ku, inganci da iyawar ku.


bronze trophy

BANBANCI LOGO
Akwai tambarin lambar yabo ta kowace masana'antu. An ƙera kowace tambarin lambar yabo ta bin mafi kyawun ayyuka na masana'antu, la'akari da amfani da kayan tarihi.


iron trophy

KENAN GA MASU NASARA
Yawancin kyaututtuka suna buƙatar ƙarin ko biyan kuɗi na shekara don lasisin amfani da tambari mara iyaka. Wadanda suka ci lambar yabo ta A' Design sun sami damar yin amfani da tambarin lambar yabo ba tare da iyaka ba kuma kyauta ba tare da ƙarin farashi ko kuɗin lasisi na shekara ba.


logo of the Design Mediators

Siyar da ƙirar ku
Kasancewa mai nasara A' Design Award shine farkon farkon, waɗanda suka cancanta ana samarwa da sasanci na kyauta da sabis na dillalai don siyar da ƙirar ra'ayi.


handshake

Yarjejeniyar ƙira
Masu zanen kaya masu kirki ne, mutane masu ladabi waɗanda za su iya samun matsala wajen yin kwangila tare da kasuwanci, amma za mu kasance a can don taimakawa.


design mediation signature

Kwangilar ƙira
Kyautar A' Design Award, tare da Masu Tsara Tsara, suna ba da tallafi ga ƙwararrun masu ƙira don taimakawa samar da kwangilar doka tare da kamfanoni waɗanda ke da sha'awar siyan dabarun ƙira.


logo of the Salone del Designer

SALONE DEL DESIGNER
Kyautar A' Design ta kafa Salone del Designer, tare da manufar samar da dandamali ga masu cin nasara don siyar da ƙirar su.


website of the Salone del Designer

KASANCEWAR SALLAR TSIRA
Masu nasara na A' Design Award na iya saita farashin tallace-tallace don aikinsu. Wadanda suka ci lambar yabo ta A' Design za su iya keɓance kwangilolin su don siyar da ƙirar da suka samu lambar yabo ta dandalin Salone del Designer.


website to sell your design

Yi lissafin ƙirar ku don siyarwa
Ana ba da damar zuwa dandalin Salone del Designer da sabis na lissafin tallace-tallace kyauta ga duk masu cin nasara, duk da haka kawai za a iya jera ƙira mai cin nasara don siyarwa.


logo of the Design Mega Store

MAGANAR MAGASTORE
Yin amfani da dandamali na DesignMegaStore, masu ƙira da kamfanoni masu nasara za su iya siyar da kowane ƙira ko samfuran su, ba kawai ayyukan cin nasara ba.


cardboard package

SANAR DA KYAU zane
Dandalin DesignerMegaStore baya buƙatar kuɗin rajista ko lissafin lissafin shekara-shekara daga waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design don jera samfuransu na siyarwa. Ana ba da rajista da jeri kyauta ga duk masu nasara ba tare da kuɗin shekara-shekara ba.


price tag that shows 888 euro

Hukumar tallace-tallace na Zero
Dandalin DesignMegaStore baya ɗaukar kowane kwamitoci daga siyar da ƙira, samfura ko ayyukan waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design Award. Kuna adana duk kudaden shiga.


logo of the Buy Sell Design

SHIGA YANAR GIZO
Ba kawai sayar da kayayyaki ba; amma shiga ƙirar ƙira don ba da ƙimar ƙira don ƙira da samar da samfuran al'ada, ayyuka da ƙari don masu siye na ƙasa da ƙasa.

sell your design

Sayar da ayyukan ƙira
Shin kai masana'anta ne? Ba da ƙididdigan farashi ga manyan masu siye don ƙirar maɓalli da mafita na masana'anta. Kai mai zane ne? Nemo manyan buƙatun bayanai.

buy design

HIDIMAR BAYANI
Cibiyar BuySellDesign ta keɓanta ga waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design. Masu nasara na A' Design Award suna iya ba da sabis na ƙira ga abokan ciniki na duniya.


Kyautar A' Design Award tana fa'ida

Samun lambar yabo ta A' Design yana taimaka muku sanya aikinku azaman ƙira mai kyau wanda ya sami lambar yabo. Wadanda suka ci nasara A' Design Award ana ciyar da su ga 'yan jarida da membobin watsa labarai a duk duniya. An ba wa waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design yaƙin neman zaɓe na dangantakar jama'a don haɓaka ƙirarsu ta lashe lambar yabo a duk duniya.


logo of the Design Creation

HUJJOJIN YIN TSIRA
Shin za ku iya tabbatar da cewa ku ne ainihin mahaliccin aikinku? Tabbacin Tabbacin Ƙirƙiri da aka bayar ta A' Design Award na iya zama da amfani.


protect your design

Tabbatar da ƙirar ku
Takaddun Ƙirƙirar Ƙira sa hannu ne, lokaci da kwanan wata da aka rubuta takarda, don taimakawa tabbatar da cewa a wani lokaci, kuna da ra'ayin ƙira a hannunku.


free design protection

Takaddun shaida na ƙira kyauta
Kyautar A' Design tana ba da hanya mai sauƙi don samun Takaddun Tabbacin Ƙirƙiri, kyauta ga duk mahalarta. Da fatan za a lura cewa wannan ba lamba bane ko rajista.


logo of the DesignPRWire

Kyakkyawan hulɗar jama'a
An ba wa waɗanda suka ci nasara A' Design Award tare da hulɗar jama'a da sabis na talla da yawa ta DesignPRWire don murnar nasarar su.

public relations for design

Tsarin talla
Iyalin ayyukan hulɗar jama'a ba na dijital kawai ba ne, a duk tsawon shekara, DesignPRWire yana ziyartar wuraren kasuwanci kuma yana gabatar da ƙira mai nasara ga kamfanoni masu dogaro da ƙira.

press Kit for designers

Haɗa tare da 'yan jarida
Tare da ayyuka kamar shirye-shiryen saki da rarrabawa, duk kyauta, lambar yabo ta A' Design tana haɓaka haɗin gwiwar ku tare da kafofin watsa labarai kuma yana ba ku damar bayyanawa cikin shekara.


Shiga Kyautar A' Design Award

Kyautar A' Design tana taimaka muku haɓaka ƙirar ku mai kyau. Samun lambar yabo ta A' Design yana taimaka muku samun shahara, martaba da kuma yaɗa jama'a na duniya. Yi rajista don asusun kyauta na ƙira kuma ƙaddamar da aikin ku a yau.


logo of the Press Kit

SHIRIN SANARWA
Kyautar A' Design tana shirya sanarwar manema labarai don duk ƙirar masu nasara. Kyautar A' Design Award kuma tana ba waɗanda suka ci lambar yabo damar loda abubuwan fitar da kansu zuwa dandalin mu don rarraba sakin manema labarai na duniya.


press release preparation

RABON SANARWA
DesignPRWire ne ke rarraba fitar da sanarwar lashe kyautar zane-zane ga 'yan jarida da yawa a cikin kafofin watsa labaru na gargajiya da kuma kafofin watsa labaru na dijital na kan layi.


press release distribution

Sakin labarai na kyauta
Ana ba da shirye-shiryen saki na kafofin watsa labarai da yawa na lantarki da sabis na rarrabawa ga waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design kyauta, ba tare da ƙarin farashi ba.


logo of the Designer Interviews

An yi hira da masu zane-zane
Kyautar A' Design tana buga tambayoyi tare da masu tsara lambar yabo a designerinterviews.com kuma duk waɗanda suka ci kyautar ƙira sun cancanci yin tambayoyi na kyauta.


designers interviewed

Tambayoyi da masu zanen kaya
Hakanan ana samun tambayoyin masu ƙira a gidan yanar gizon A' Design Award kuma tambayoyin wani ɓangare ne na kayan aikin watsa labarai na lantarki waɗanda ake rarrabawa membobin kafofin watsa labarai da ƴan jarida a zaman kamfen ɗin hulda da jama'a.


interviews with designers

'Yan jarida suna son hira
An shirya tambayoyin masu ƙira ta hanyar ƙarfafa amfani da su ba tare da ginshiƙi ga A' Design Award ba, wannan yana taimaka wa 'yan jarida su rubuta labaransu cikin sauri.


logo of the Design Interviews

Tambayoyi akan zane
Kyautar A' Design tana buga tambayoyi game da ƙira masu samun lambar yabo a design-interviews.com kuma ana ba da sabis ɗin hirar ƙira kyauta ga duk waɗanda suka ci kyautar ƙira.


design interviews website

Kai 'yan jarida
Tambayoyin ƙira, waɗanda kuma ake samu a gidan yanar gizon A' Design Award, wani ɓangare ne na kayan aikin watsa labarai na lantarki da ake rabawa ga 'yan jarida.


interviews with award-winning designers

'Yan jarida suna amfani da tambayoyi
An ƙera dandali na Tattaunawar Ƙira ta hanyar da za a ƙarfafa ɗaukar hoto daga 'yan jarida ba tare da ginshiƙi ga lambar yabo ta A' Design ba, don taimakawa 'yan jarida su rubuta labarun labarai cikin sauri.


logo of the Design Legends

TSIRA LEGENS
Kyautar A' Design tana buga hirarraki tare da fitattun masu zanen kaya a design-legends.com kuma a matsayinmu na mai nasara, za mu sami karramawa da nuna ku da ƙirar ku da ta lashe kyautar a dandalinmu.


interviews with legendary designers

TAMBAYOYIN LABARI
Tambayoyin ƙira na Legends suna taimaka wa masu zanen da suka ci lambar yabo su bayyana kansu da bayyana ƙirar su mafi kyau ga masu sauraron duniya a cikin dogon rubutu.


legendary design interviews

SADARWAR LABARI
Tambayoyin ƙira na Legends an haɗa su a cikin kayan aikin watsa labarai na lantarki waɗanda aka rarraba wa kafofin watsa labarai. Tambayoyin ku kuma suna samuwa gare ku don amfanin ku.


logo of the Magnificent Designers

MANYAN TSIRA
Kyautar A' Design Award tana buga tambayoyin manyan masu zanen kaya a magnificentdesigners.com kuma ana tuntubar wadanda suka ci lambar yabo don tsara hira da magana game da zane-zanen da suka samu lambar yabo.

interviews with magnificent designers

Babban dandalin watsa labarai
Babban kayan aikin zane-zane yana ba da damar yin wa'azi don sadarwa game da hangen nesa tare da sauƙin bi tambayoyi da kuma tsarin amsoshi.

interviews with best designers

Kyakkyawan sadarwa
M Designers, tare da sauran mu hira dandamali samar da zane-daidaitacce masu sauraro arziki da high quality ilimi da hikima a kan tsarawa, hangen zaman gaba falsafa na zanen kaya bayan asali da kuma m ayyukan.


Kyautar A' Design

Kyautar lambar yabo ta A' Design ta ƙunshi kusan duk abin da ake buƙata don haɓaka ƙira mai kyau. Wadanda suka cancanci kyautar A' Design Award ana ba su kyautar A' Design Prize wanda ya haɗa amma ba'a iyakance ga ƙira tambarin wanda ya lashe lambar yabo ba, takardar shaidar kyauta ta ƙira, buga littafin lambar yabo, lambar yabo ta gayyata dare, lambar yabo ta ƙirar ƙira, nunin lambar yabo ta ƙira. da sauransu.


logo of the IDNN

IDNN NETWORK
International Design News Network (IDNN) tana taimaka wa ƙirarku samun ɗaukar hoto ta duniya ta wallafe-wallafe a cikin duk manyan harsuna.


design news website

KA ISA DUNIYA
wallafe-wallafen hanyar sadarwa ta IDNN sun kai kusan duk al'ummar duniya a cikin yarensu na asali, kuma suna taimaka muku sadar da ƙirar ku ga masu sauraro nesa da nesa.


design news Platform

BUGABAN DUNIYA
Cibiyar sadarwa ta IDNN tana buga labaran ƙira masu nasara a cikin harsuna sama da ɗari, a cikin wallafe-wallafe sama da ɗari, don isar da kai na gaskiya a duniya.


logo of the BDCN

BDCN NETWORK
Mafi kyawun Ƙirƙirar Ƙirƙirar hanyar sadarwa (BDCN) duk shine game da sadarwa da kyawun ku a cikin ƙira a cikin yankin ku. BDCN yana taimaka muku gano lokacin da ake neman mafi kyawun ƙira a yankinku.


best designs

Nuna ƙirar ku
Akwai gidajen yanar gizo na BDCN Network da yawa, kowannensu na musamman a wani yanki na musamman. Kowane gidan yanar gizo na BDCN Network yana nuna mafi kyawun ayyuka na musamman daga yanki na musamman.


showcase of best designs

Inganta zanenku
Lokacin da kuka ci lambar yabo ta A' Design Award, za a jera ku a cikin littafin BDCN Network na gida da nufin jawo hankalin abokan ciniki na gida, masu siye, abokan ciniki da masu siye zuwa ƙirar ku.


logo of the BEST

KYAUTA MAZAN YANAR GIZO
Mafi kyawun Sadarwar Masu Zane-zane (BEST) duk game da isar da mutuntawa, karramawa da kuma kyakkyawan suna wanda ya cancanci kyautar A' Design Award. An jera waɗanda suka yi nasara a lambar yabo ta A' Design a cikin Mafi kyawun Sadarwar Masu Zane.


best designers

Mafi kyawun masu zanen kaya
Samun gane, girmamawa da buga shi a tsakanin sauran mashahuran ƙira da ƙwararrun ƙwararrun ƙira, kuma a same su lokacin da ake neman ƙira mai kyau.


websites to promote designs

Shahararrun masu zane-zane
Wadanda suka ci lambar yabo ta A' Design Award, tare da ƙwararrun ƙirarsu, sun cancanci duk wani shahara da tasiri. Samun jera a Mafi kyawun Masu Zane-zane, ɗaya ne kawai daga cikin fa'idodi da yawa na cin lambar yabo ta A' Design.


logo of the DXGN

DXGN Network
Ƙirƙirar hanyar sadarwa ta Musanya Labarai (DXGN) ta haskaka haske, bugawa da fasalta kyawawan ƙira a duk duniya. DXGN yana fasalta kuma yana buga labarai akan ƙira mai kyau wanda ya sami lambar yabo.


design news website

Kasance labarai na ƙira
DXGN, cibiyar sadarwar labaran ƙira, ta ƙunshi mujallu masu ban mamaki da yawa waɗanda ke nuna masu zanen lambar yabo da aikinsu. Lokacin da kuka ci lambar yabo ta A' Design, za ku sami cancanci a nuna ku a Cibiyar Sadarwar DXGN.


design news platform

Isar da sababbin masu sauraro
An ba waɗanda suka ci nasarar A' Design Award ɗaukar hoto kyauta. Kyautar A' Design tana shirya labaran labarai waɗanda ke nuna ƙira mai nasara a Cibiyar Sadarwar DXGN.


logo of the GOOD

MAI KYAU NETWORK
Good Design News Network (GOOD) ya ƙunshi wallafe-wallafe da yawa waɗanda ke nuna kyakkyawan ƙira a cikin masana'antu daban-daban. GOOD Network ya ƙunshi wallafe-wallafe da yawa, kowannensu ya ƙware a wata masana'anta.


website to check awarded designs

wallafe-wallafen masana'antu
Ga kowane masana'antu, akwai keɓaɓɓen bugu na KYAU Network wanda zai fito, haskakawa da haskaka ayyukan ku na lashe kyaututtuka. Samu ƙirar ku a buga a cikin hanyar sadarwa mai kyau.


websites for good design

An nuna zane mai kyau
Kyakkyawan zane ya cancanci babban sanarwa. Wadanda suka ci kyautar A' Design Award za a fito da su sosai kuma a buga su a cikin Gidan Sadarwar Labarai na GOOD Design.


press member checking screen

LABARAI
Kyautar A' Design tana ba da kayan aiki da yawa don 'yan jarida don isa ga abubuwan ƙira masu kyau. Ana ba wa 'yan jarida da aka amince da su damar yin tambayoyi na musamman, zane-zane da kuma fitar da manema labarai.


journalist on a video conference

Domin tsara 'yan jarida
Gidan labarai na A' Design Award yana ba 'yan jarida damar yin hira da wadanda suka ci lambar yabo. 'Yan jarida za su iya zazzage fitar da manema labarai da hotuna masu tsayi na ƙirar da aka bayar.


editor typing on computer

ANA TSIRA DON RUFE KADUNA
Gidan labarai na A' Design Award yana ba wa ƴan jarida ƙira tare da shirye don amfani da hotuna, tambayoyi da abun ciki. Gidan labarai na A' Design Award yana ba 'yan jarida damar nuna ƙirar ku masu samun lambar yabo cikin sauƙi da samar muku da saurin watsa labarai.


logo of the DESIGNERS.ORG

DESIGNERS.ORG
Ana ba da sabis na gabatar da babban fayil a gidan yanar gizon designers.org ga waɗanda suka ci kyautar A' Design Award, kyauta. Wadanda suka ci lambar yabo suna amfani da portfolio na ƙira na designers.org don nuna zane-zanen da suka samu lambar yabo ga masu sauraron ƙira a duk duniya.


design portfolios

Zane fayil
Gidan yanar gizon designers.org yana da zaɓi sosai don ingancin ƙirar da aka karɓa, nunawa da kuma nunawa a cikin dandalin su; kawai zane-zane masu nasara na kyauta ana karɓa don gabatarwar nuni.


design portfolio platform

Kyakkyawan fayil ɗin ƙira
Samo aikin ku a baje kolin kuma a baje su da kyau. Ta hanyar lashe lambar yabo ta A' Design za ku sami babban fayil ɗin ƙira da aka ƙirƙira muku, ba tare da yin komai ba, za mu jera duk ƙirar ku ta lashe lambar yabo a madadinku a dandalin gidan yanar gizon designers.org.


data scientist checking design servers

TSARO YAZO FARKO
Tsaron abubuwan da kuka gabatar, keɓaɓɓen bayananku da ƙira suna da matuƙar mahimmanci ga lambar yabo ta A' Design.

electronic data security for design

SECURE HAASH ALGORITHM
Ana adana bayanan sirri na ku tare da amintaccen hash algorithm kuma har ma ba mu san kalmar sirrin ku ba. Bugu da ƙari, ana kiyaye haɗin kai tare da SSL.

computer scientist ensuring designs are stored securely

CIGABAN CI GABA
Ana ci gaba da haɓaka lambar yabo ta A' Design don samar da ƙira masu cin nasara tare da sabbin haɓakawa masu kayatarwa da damar tallatawa. Kowace shekara, muna yin iya ƙoƙarinmu don ingantawa da haɓaka kyautar A' Design don yi muku hidima mafi kyau.


Yadda ake shiga A' Design Award

Kasance cikin kyautar A' Design Award abu ne mai sauƙi. Da farko, yi rajista don asusu. Yana da kyauta don yin rajista don asusun. Na biyu, loda ƙirar ku. Yana da kyauta don loda aikin ku. Na uku, zaɓi aikin ku don la'akari da kyaututtuka.


logo of the Designer Rankings

Matsayin Mai Zane
Kyautar A' Design tana buga martabar ƙira ta ƙasa da ƙasa a gidan yanar gizon Matsayin Designer wanda jama'a da kafofin watsa labarai ke samun sauƙin shiga. Gidan Yanar Gizon Yanar Gizon yana nuna adadin lambobin yabo da kowane mai zane ya samu da jimillar makinsu da matsayi na ƙarshe. Za a iya isa ga manyan masu zanen kaya 10, manyan masu zanen kaya 100 da manyan masu zanen kaya 1000 a duk duniya.


website of the Designer Rankings

MANYAN MARAJIN AZZARIN
Gidan Yanar Gizon Masu Ƙirƙiri yana ba abokan ciniki damar samun manyan masu zanen kaya. Ƙungiyoyin ƙira masu girma suna ba da damar matsayin ƙira don burge abokan cinikin su da abokan cinikin su. 'Yan jarida suna duba gidan yanar gizo na Masu ƙira don gano masu zanen kaya masu kyau.


where to check designer rankings

Tashi cikin ƙira
Wadanda suka ci kyautar A' Design Award suna cikin jerin ƙira. Kowace ƙira da ta sami lambar yabo tana ba da gudummawa ga matsayi mafi kyau da mafi girman ƙira. Dandalin Matsakaicin Tsare-tsare yana taimaka wa masu zanen kaya da suka sami lambar yabo da ƙirar da aka ba su don samun fallasa.


logo of the World Design Rankings

Matsayin Zane na Duniya
Dandalin Matsakaicin Ƙira ta Duniya shine kimar ƙasashe da yankuna bisa iyawar ƙirar su. Matsayin Ƙira na Duniya yana nuna manyan ƙasashe, yankuna da yankuna, dangane da nasarar ƙira da suka samu.


world design rankings

Daraja da daraja
Gidan Yanar Gizon Yanar Gizon Duniya ya jera mafi kyawun samfura, masu zanen kaya, masu fasaha da masu gine-gine a cikin yankin da aka ba. Za ku ƙara ƙimar yankinku a cikin ƙimar ƙirar duniya ta duniya, kuna kawo girma da daraja ga yankinku, ga kowane lambar yabo ta ƙira da kuka ci.


rankings of world designers

SARKI NA KASA
Dandali na Ƙirar Ƙira ta Duniya tsari ne mai haɗaka sosai, tsarin martaba na duniya don ƙira, tare da wakilci daga dukkan manyan masana'antu da duk yankuna. Samun babban matsayi a cikin dandamali na ƙira na Duniya zai taimake ka ka sadar da kyawun ƙirar ku ga 'yan jarida da masu siye ta hanya ta musamman.


logo of the AIBA

AIBA
Alliance of International Business Associations (AIBA).Memba na kyauta don ƙungiyoyi masu nasara, ƙungiyoyi, cibiyoyi da kulake.


logo of the ISPM

ISPM
International Society of Product Manufacturers. Memba na kyauta don masana'antun samfur da kamfanoni masu samun lambar yabo.


logo of the IBSP

IBSP
International Bureau of Service Providers. Memba na kyauta don kasuwanci da cibiyoyi masu nasara a manyan sassan tattalin arziki.


logo of the IAD

IAD
International Association of Designers. Damar zama memba ta kyauta ga masu lashe lambar yabo ta A' Design Award.


logo of the ICCI

ICCI
International Council of Creative Industries. Memba na kyauta don kasuwanci da cibiyoyi masu alaƙa da kerawa.


logo of the IDC

IDC
International Design Club. Memba na kyauta don samun lambar yabo ta hukumomin kirkire-kirkire, ofisoshin gine-gine, tarurrukan masu fasaha da guraben zanen kaya.


zooming on designs

Ƙirar ƙira
The A' Design Award will review your submission for free. The A' Design Award will inform you how good your design is prior to nomination. You will get a free preliminary design score that ranges from zero (0) to ten (10). Ten (10) is the highest preliminary design score. High preliminary design score means your design is good.


inspecting designs

Binciken ƙira
Ana ba ku sabis ɗin ƙira na farko kyauta. Makin ƙirar ku na farko sirri ne. Lokacin da kuka ƙaddamar da aikinku ga lambar yabo ta A' Design, za a sake duba ƙaddamarwar ku, kuma za a ba ku ƙimar ƙira ta farko tare da shawarwari kan yadda ake haɓaka gabatarwar ƙirar ku.


reviewing designs

Shawarwari na gabatarwa
Za ku sami nazarin ƙirar ku kyauta kuma za ku koyi yadda aikinku yake da kyau. Kyautar A' Design za ta ba ku shawarwari don inganta gabatarwar ku. Idan kun sami babban maki na farko don ƙaddamarwa, ƙila ku so ku zaɓi ƙirar ku don la'akarin A' Design Award.


design influencer looking at camera

CIGABA DA SOCIAL MEDIA
The A' Design Award winners are featured in social media platforms. The A' Design Award have created many tools to help you advertise and promote your design in social media.


design influencer in frame

TSIRA JAMA'A
Tuntuɓi abokan cinikin ku masu zuwa kuma ku haɗa tare da abokan cinikin ku na yanzu a cikin kafofin watsa labarun. Wadanda suka ci lambar yabo ta A' Design suna amfana daga keɓancewar tallace-tallacen kafofin watsa labarun da aka ƙirƙira don haɓaka ƙira masu cin nasara.


design influencer post

hukumar hulda da jama'a
Idan kuna buƙatar hukumar hulɗar jama'a don ƙira, za ku yi farin cikin sanin cewa kyautar A' Design tana zuwa tare da adadi mai yawa na hulɗar jama'a da ayyukan talla. Ana ba da sabis na hulɗar jama'a kyauta ga waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design Award.


design of the day

Kirkirar ranar
Zane na shirin ranar yana nufin ƙirƙirar wayar da kan jama'a don aikin ƙira na musamman wanda ya sami lambar yabo kowace rana. Ana tallata zanen ranar a ɗaruruwan wallafe-wallafe da kuma kafofin watsa labarun.


designer of the day

Mai tsara rana
Wanda ya tsara shirin Rana yana nufin ƙirƙirar wayar da kan jama'a don keɓantaccen mai zanen da ya sami lambar yabo kowace rana. Ana tallata mai tsara ranar a ɗaruruwan wallafe-wallafe da kuma kafofin watsa labarun.


design interview of the day

HAYYAR RANAR
Tattaunawar Zane na yunƙurin Rana na nufin haifar da wayar da kan jama'a don tattaunawa ta ƙira ta musamman da ta sami lambar yabo a kowace rana. Tattaunawar Zane na Ranar ana haɓaka ta cikin ɗaruruwan wallafe-wallafe da kuma kafofin watsa labarun.


design legend of the day

Legendirƙirar tarihin yau
Ƙirƙirar Ƙwararriyar Ƙirar Ranar tana nufin haɓakawa da haɓaka ƙwararren mai tsara lambar yabo a cikin kafofin watsa labarun da kuma a daruruwan mujallu da wallafe-wallafe.


design team of the day

Designungiyar ƙira ta zamani
Ƙirar Ƙirƙirar Ƙirar Ranar tana nufin haɓakawa da haɓaka ƙungiyar ƙira ta musamman da ta sami lambar yabo, yawanci ƙungiyar ƙira, a cikin sabbin kafofin watsa labarai da ɗaruruwan wallafe-wallafen dijital.


design highlight of the day

Zane mai haske na ranar
Haɓaka ƙira na shirin ranar yana taimaka mana haɓaka ƙirar ku da hotonku a matsayin mai nasara a cikin kafofin watsa labarun, da kuma ɗaruruwan mujallu da wallafe-wallafe.


designers getting their photo taken

Talla mai kyau zane
A matsayinka na kasuwanci, ƙila ka riga kana kashe tarin kuɗi akan tallace-tallace, kun riga kun san farashi da kyaututtukan wallafe-wallafe, tallace-tallace da wuraren gyara edita amma mafi mahimmanci ku san yana da kyau lokacin da abokan ciniki suka same ku, lokacin da kuke haskakawa.


designers posing in wall of fame

SAMU JAMA'A
Samun lambar yabo ta A' Design na iya taimaka muku amintaccen sarari na edita a duka na gargajiya, sababbi da kafofin watsa labarun. Samun lambar yabo ta A' Design na iya haifar da tallatawa waɗanda ƙirarku suka cancanci sosai. Samun lambar yabo ta A' Design na iya taimaka muku jawo abokan ciniki da abokan ciniki masu zuwa zuwa kasuwancin ku.


design award gala night host

SIFFOFIN TALLA
Kyautar A' Design Awards tana ba wa waɗanda suka ci nasarar sa kyakkyawar sabis na hulɗar jama'a, shirye-shiryen sakin manema labarai da sabis na rarraba sakin manema labarai, haɗin gwiwar kafofin watsa labarai da samun dama ga hanyar sadarwar talla. Samun lambar yabo ta A' Design zai taimaka muku tallata kyawawan ƙirarku cikin sauƙi.


designer with blue hair

TALLAFIN KYAUTA
Kyautar A' Design tana ba da shirye-shiryen tallafin karatu da yawa don ba da dama ga masu farawa da matasa masu ƙira don shiga gasar ƙira kyauta tare da kyawawan ƙirarsu. Manufar waɗannan shirye-shiryen tallafin shine don sanya gasar ƙira ta zama mafi adalci, ɗabi'a da samun dama.


designer with red drink

Tsarin duniya
Ta hanyar shiga cikin shirye-shiryen tallafawa lambar yabo, za ku iya samun tikitin shiga kyauta don zaɓar ƙirar ku don la'akarin A' Design Award. Akwai shirye-shiryen tallafin ƙira da yawa don shigar da lambar yabo, wasunsu suna da sauƙin shiga.


designer smiling

SHIRIN ZANIN AMBASSADOR
Shirin Ambasada Design yana ɗaya daga cikin shirye-shiryen ƙira na ƙira da yawa da muke bayarwa. Idan kun yi ƴan ayyuka masu sauƙi don taimaka mana ƙirƙirar wayar da kanmu don ƙira mai kyau, ƙila a ba ku tikitin shiga kyauta don zaɓar ƙirarku don kyaututtukan ƙira na ƙasa da ƙasa.


the language icon

FASSARAR TSIRA
An fassara zane-zane masu nasara na A' Design Award zuwa kusan duk manyan harsuna kyauta. Wadanda suka ci kyautar A' Design Award ana buga su kuma suna haɓaka su cikin duk manyan harsuna.


macro photograph of the Rosetta Stone

Inganta ƙirar harshe da yawa
Baya ga sabis ɗin fassarar ƙira kyauta wanda aka bayar ta A' Design Award, waɗanda suka sami lambar yabo za su iya ƙara ba da fassarorin ayyukansu a cikin yarukansu na asali. Kyautar A' Design Award za ta haɓaka ayyukan lashe kyaututtuka a cikin yaruka da yawa.


an illustration of the Rosetta Stone

Tallan ƙirar ƙirar duniya
Isar da mafi yawan al'ummar duniya cikin yarensu na asali. Samo kyakkyawar ƙirar ku ta inganta ga masu siye, 'yan jarida, kasuwanci da masu sha'awar ƙira waɗanda ke magana da harsunan waje. Taimaka wa duniya gano aikin ku.


Shelter Desk
Fushan Ecology Greenway Design
LIFEWTR Series 3:Emerging Fashion Design Brand Packaging
Miracle of Birth Choker
Mystical Serpent Light Art Installation
Exeed Es Electric Vehicle
Pepsi Chinas People Daily New Media Beverage
DA50 RG Single Engine Piston Aircraft
The Shape of Old Memory Womenswear Collection
160X 5 Pro Track Shoes
Inkslab Control Terminal
Formation 01 Bathroom Faucet
Bugaboo Ant Travel Stroller
Dr.Bei S7 Sonic Electric Toothbrush
Pure Advance Flex Electric Scooter
Kai Smart Hybrid Motoryacht
Illusion (Full-Screen Redesign) Website
Bullet + Stone Collection Architectural Hardware
petri dish under blue light

Zane gasar Categories
An shirya lambar yabo ta A' Design a ƙarƙashin nau'ikan gasa da yawa don isa ga mafi yawan masu sauraro mai yiwuwa. Yawancin nau'ikan lambar yabo na ƙira suna ba da damar masu ƙira da samfuran masana'antu daban-daban don yin gasa a cikin gasa mai ɗorewa ta ƙasa da ƙasa da gaske.

prism reflecting and refracting light beautifully

Zane lambar yabo Categories
Research indicates that the worth and value of an award increases proportionally to its reach. Having a large number of competition categories allows the A' Design Award to reach a large number of people from diverse backgrounds.

abstract liquid particles

Zaɓi ƙirar ku mai kyau
Kyautar A' Design a buɗe take don zaɓar kowane nau'in ƙira. Kuna iya zaɓar ƙirar ƙira da aka riga aka gane kuma aka saki zuwa kasuwa. Hakanan zaka iya zaɓar ƙirar ƙira da samfura waɗanda har yanzu ba a fitar da su kasuwa ba.


Rukunin lambar yabo ta A' Design

Kyautar A' Design tana da nau'ikan gasa da yawa. Akwai nau'ikan lambar yabo don ƙirar samfur, ƙirar masana'antu, ƙirar ciki, gine-gine, ƙirar kayan ɗaki, ƙirar marufi, ƙirar kayan kwalliya, ƙirar kayan adon, ƙirar marufi, ƙirar zane, zane, zane-zanen dijital da ƙari. Kuna iya samun damar cikakken jerin nau'ikan kyautar ƙira a gidan yanar gizon A' Design Award.


big design award trophy

ZANIN GIRMAMAWA
Kyautar A' Design tana mutunta masu ƙira da kamfanonin da suka shiga cikin yabo. Ana ba da tambarin lambar yabo ta ƙira da sabis na talla kyauta ga duk waɗanda suka cancanta. Ana rarraba kofuna na ƙira, littattafan shekara da takaddun shaida kyauta a cikin daren gala ga waɗanda suka cancanta.


design award trophy in black case

BABBAN KYAUTATAWA
Wadanda suka ci lambar yabo ta A' Design sun cancanci samun kyautar A' Design Prize wanda ya haɗa da hulɗar jama'a, talla da ayyukan haɓakawa. An ba wa waɗanda suka ci lambar yabo ta A' Design babbar lasisin tambari don haɓaka ƙirar su a duk duniya azaman ƙira mai nasara.


designer holding a phone, smiling to camera

MASU NASARA NE MASU NASARA
Idan kun ci kyautar A' Design Award, ba lallai ne ku biya wasu ƙarin kuɗin kwangilar da aka wajabta ba. Kyautar A' Design ba ta tilasta wa waɗanda suka ci nasara biyan abin da ake kira kuɗaɗen nasara.


logo of the Prestige

TSARIN GIRMA
Kyautar A' Design tana ba ku dama ga Tsarin A' Prestige wanda ke ba ku dama ta musamman don cin gajiyar fa'idodi na musamman da ba za a iya gani ba.


prestige token

PRESTIGE TOKENS
Wadanda suka ci kyautar A' Design Award sun sami damar tara alamun martaba na musamman waɗanda za a iya musanya su don ɗimbin fa'idodin gata da sabis na keɓantacce.


prestigious designer

Tikitin GOLDEN
Samun rubuta sunanka da nunawa a bangon gidan kayan gargajiya na zamani a cikin manyan haruffan zinariya, kuma don karɓar ayyukanku zuwa tarin gidan kayan gargajiya na dindindin, wasu fa'idodin ne kawai da za a iya samu ta amfani da A' Prestige. Alamu.


inforgraphic of the A' Design Star

TSIRA TAURARI
The A' Design Star shiri ne na ƙira na musamman wanda ke da nufin ganewa da kuma ba da lada da ingantaccen ƙira.


macro photograph of the A' Design Star sign

ZANIN STAR ALAMAR
Alamar Tauraruwar A' Design alama ce ta musamman da aka bayar don zaɓar manyan masu ƙira, masu ƙira, masu ƙirƙira da hukumomi waɗanda ke da ikon yin maimaitawa kuma akai-akai ƙirƙirar ƙira mai kyau.


photograph of the A' Design Star wall sign

TSARA JAWABIN TAuraro
Jagoran Tauraro na A' Design ya lissafa A' Design Star da aka gane 8-Star, 7-Star da 6-Star masu zanen kaya. The A' Design Star an yi niyya don taimakawa manyan masana'antu da masana'antu don nemo amintattun masu samar da ƙira.


logo of the World Design Ratings

KYAUTATA SIFFOFIN DUNIYA
Wadanda suka ci nasara na A' Design Award za a jera su a Ƙididdigar Ƙira ta Duniya, tare da WDC-Rank, taken ƙira da darajar masu ƙira.


world design ratings

MAZAN KYAUTA
Wadanda suka ci lambar yabo ta A' Design Award za su sami damar samun lambobin girma masu daraja bisa la'akari da abubuwan kirkire-kirkire da ka'idojinsu, gami da amma ba'a iyakance ga nadi da nadi-manyan nadi ba.


designer ratings

ARZIKI KYAUTA
Taken mai zanen ku na girmamawa yana hidima fiye da kawai yaba kyakkyawan ƙwarewar ku, suna ba da alama ga masu sauraron ku don girmama ku da matuƙar girmamawa da kuka cancanci a matsayin fitaccen mai zane.


scene from a video interview with a designer

HAYYAR BIDIYO
Zaɓi waɗanda suka yi nasara na A' Design Award za su cancanci yin hirar bidiyo da aka buga game da bayanan martaba da ƙira masu nasara.


snapshot from a recording video interview with a designer

BIDIYOYI KYAUTA
Wadanda suka cancanci lambar yabo ta A' Design Award za su sami damar samun kyakyawar lambar yabo ta hanyar fasaha da kuma ɗaukar bidiyo.


video interview with a designer during a design exhibition

CHANNEL VIDEO
Tambayoyin ku na bidiyo da bidiyo masu haske, za a buga su kuma za su inganta su sosai a tashoshin bidiyo na kan layi don taimaka muku isa ga sabbin masu sauraro.


logo of the Secret Society of Design on red background

MATAKIN HUKUNCI
Taken lambar yabo ta A' Design shine Ars Futura Cultura, wanda ke nufin fasaha na haɓaka gaba, fasaha don al'adun gaba. Kyautar A' Design ta yi imanin cewa fasaha, ƙira da fasaha ne suka tsara gaba, don haka akwai buƙatar ƙira mai kyau don kyakkyawar makoma.

design award symbols

AN TSIRA GA MASU TSIRA
An ƙirƙiri lambar yabo ta A' Design don haɗa masu zanen kaya, kamfanoni, masu sauraron ƙira da ƙirar 'yan jarida. Kyautar A' Design Award tana nufin haskaka samfuran ƙira da ayyuka masu kyau ga masu sauraro masu dacewa da ƙira.

design award symbolism

Jan hankali
Samun lambar yabo ta A' Design ita ce takardar shedar inganci ga masu zanen kaya, tabbacin ingancin ƙira mai kyau ga kamfanoni. Samun lambar yabo ta A' Design tana jan hankalin masu sauraro masu son ƙira a duk duniya.


A' Design Award

Kyautar A' Design gasa ce ta ƙirar ƙira ta duniya da aka shirya a Italiya don gane da haɓaka ƙira mai kyau a duk duniya. Kyautar A' Design ta haɗa da tambarin mai nasara, takardar shedar ƙira, lambar yabo ta ƙira, da kuma hulɗar jama'a da sabis na talla don haɓaka ƙira mai kyau.


red trophy
black trophy
yellow trophy
gray trophy

Zane matakan lambar yabo
Ana ba da lambar yabo ta A' Design a cikin matakai biyar: Kyautar Platinum A' Design Award, Kyautar Kyautar Zane ta Zinare, Kyautar Zane ta Azurfa, lambar yabo ta Bronze A' Design da lambar yabo ta Iron A' Design. Waɗannan matakan lambar yabo an keɓe su don ƙirar masu nasara.


brown trophy

Zane lambar yabo
Baya ga matakan ƙira, akwai kuma mai daraja A' Design Award Gunner-up da A' Design Award Mahalarta lambar yabo, lambar lambar yabo ta A' Design Award Nominee, tare da Cire lambar yabo ta A' Design da kuma lambar yabo ta A' Ba a cancanta ba. matsayi.


dark red trophy

Zane lambar yabo ta kasuwanci
Lokacin da kuka yi rajista da loda ƙirar ku zuwa lambar yabo ta A' Design za ku sami ƙwararrun basira. Kyautar A' Design za ta ba ku maki ga aikinku wanda ya tashi daga sifili (0) zuwa goma (10). Ana ba ku wannan maki kyauta. Makin farko na sirri ne gaba daya.


logo of the A' Design Award & Competition

Kyauta mai kyau don ƙira
Kyautar A' Design tana ba da mahimmanci mai yawa don haɓakawa da tallata ƙira masu cin nasara yadda ya kamata. Mun yi imanin cewa kyautar ƙira mai kyau ya kamata ta ba da fiye da tambari, kyakkyawan gasar ƙira ya kamata ya ba da fiye da takaddun shaida, kyautar zane mai kyau ya fi ganima.


technical drawings of a trophy

An tsara don kyau
Kowane nau'i guda daya da ke yin kyautar A' Design Award don kyakkyawan ƙira an ƙera ta ta hanyar synthetically kuma an ƙera shi don taimakawa ƙirar ku ta lashe lambar yabo ta isa ga iyakar ƙarfinta na gaskiya, don taimaka muku nemo sabbin kasuwanni da masu sauraro.


design award premium winner kit package

Kyautar ƙirar ƙira
Design award winner logo, design award trophy, design award winners book, design award winner certificate, design award gala-night, design award exhibition, and design award marketing services for good design awaits eligible winners.


All-Plus trophy
All-Plus trophy macro closeup
All-Plus trophy macro detail
logo of the Young Design Pioneer award

Kyautar zanen matasa
Kyautar Majagaba Design na Matasa kyauta ce ta musamman da Ƙungiyar Ƙira ta Ƙasashen Duniya ke bayarwa ga matashin ƙwararrun ƙwararru kuma mai ƙira a ƙarƙashin shekaru 40.


recipient of the young design pioneer award

Kyauta ga matasa masu zanen kaya
Matasan da suka ci kyautar A' Design Award sun cancanci a ba su lambar yabo ta Young Design Pioneer Award kuma su sami takaddun shaida na musamman da kofi don murnar bikin.


winner of the young design award

Gane yuwuwar ku
Hakanan ana ba masu karɓar lambar yabo na Matasa Ƙirar Majagaba na Duk-Plus, wanda ke nuna alamar ƙari a cikin dukkan ra'ayoyi shida, wanda ke nuna ƙaƙƙarfan ƙirƙira mai girma dabam-dabam da ƙarfin haɓaka ƙwararru.


All-Star Trophy
All-Star trophy macro detail
All-Star trophy macro photography
logo of the Innovator of the Year award

DAN BIDI'A NA SHEKARA
Kyautar Innovator of the Year lambar yabo ce ta musamman da Alliance of International Business Associations ta bayar ga zaɓin A' Design Award wanda ya ci nasara a kasuwancin da ke aiwatar da kyakkyawan ƙira a matsayin babban ƙima a cikin kasuwancin su.


recipient of the innovator of the year award

Kyauta ga masu kirkire-kirkire
Kyautar Mai ƙirƙira ta Shekara ta yarda da amfani da ƙira mai kyau a cikin kasuwanci don ƙirƙirar samfura da ayyuka masu inganci waɗanda ke amfanar al'umma, abokan ciniki, abokan ciniki da ma'aikata.


winner of the innovator of the year award

KALLON BIDI'A
An bai wa masu karɓar lambar yabo ta Innovator na Shekara lambar yabo ta Innovation, don haskakawa, gane da kuma nuna farin ciki da ƙwararrun ƙirƙira, ƙirƙira da haɓaka haɓaka, tare da gode musu don sanya duniya ta zama wuri mafi kyau tare da kyakkyawan ƙirar su.


Pi-Head Trophy
Pi-Head trophy macro detail
Pi-Head trophy perspective view
logo of the Designer of the Year award on red background

MAZAN SHEKARA
Kyautar Babban Mai Zane na Shekara ita ce babbar nasara da Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararru ta Duniya ta ba, ga masu zane-zane masu nasara don murnar nasarar su. Kowace shekara, Babban Mai Zane na Shekara ɗaya ne kawai ake ba da shi.


Signing the designer of the year certificate

Kyauta ga mafi kyawun masu zanen kaya
Takaddar lambar yabo ta Firayim Minista na shekara ta sami rattaba hannu daga manyan masu zane-zane na duniya 40. Samun taken Zane na Shekara babban abin girmamawa ne.


winners of the designer of the year awards retrieving their certificate during gala night

Kofi don mafi kyawun masu zanen kaya
An kuma baiwa wadanda suka samu lambar yabo ta Firimiya Designer na bana kyautar karfe ta musamman domin murnar nasarar da suka samu. Wadanda suka ci kyautar A' Design Award suna da damar da za a zaɓe su a matsayin Firayim Minista na Shekara.


corner of the Omega Particle Trophy

KYAUTATA GWAMNATIN KYAUTA
The Omega Particle shine sunan kofin da aka baiwa wadanda suka ci kyautar A' Design Award. Kofin yana wakiltar yuwuwar tsarin ƙira mara iyaka.


middle view of the Omega Particle Trophy

Kyau mai kyau award
The A' Design Award trophy is a tangible, durable reminder of your design award achievement. The A' Design Award trophy serves as a recognition and evidence of your design merit. The A' Design Award trophy helps winners to communicate their success.


tip of the Omega Particle Trophy

KA GABATAR DA NASARA
Wadanda suka cancanci lambar yabo ta A' Design Award suna ba da kyautar kofunan kyaututtukansu a cikin daren gala. Gasar Kyautar A' Design babbar hanya ce don haɓaka nasarar ku.


logo of the Media Partners

ABOKAN YABON YANAYIN
Kyautar A' Design tana da abokan aikin jarida da yawa kowace shekara. Abokan watsa labarai na A' Design Award sune mahimman wallafe-wallafe a fagagen ƙira da gine-gine. Abokan aikin watsa labarai na A' Design Award sun yi alƙawarin buga zaɓi na masu nasara.


young journalist reviewing press release

Zane kafofin watsa labarai fallasa
Ta hanyar shiga da zabar aikin ku, za ku sami fallasa kai tsaye ga ƙirar 'yan jarida da kafofin watsa labarai. Kowace shekara, lambar yabo ta A' Design tana shirya babban yaƙin neman zaɓe na dangantakar jama'a don haɓaka masu ƙira da suka sami lambar yabo.


design award lgoo in New York Times Square

Zane kafofin watsa labarai gabatarwa
Baya ga samun ganin aikinku ga 'yan jarida da kafofin watsa labaru a cikin masana'antar ƙira, za ku kuma sami damar ganowa daga 'yan jarida, editoci da membobin kafofin watsa labarai a duk sauran masana'antu. Muna aika sanarwar mu ga manema labarai, kafofin watsa labarai da wallafe-wallafe a duk masana'antu.


logo of the Prime Editions

Babban bugu
In addition to the A' Design Award yearbooks, the A' Design Award winners get an exclusive opportunity to get published in the Prime Edition books. The Prime Editions are ultra-premium, extra-large, carefully curated, high-quality, outstanding photobooks that publish award-winning excellent designs, original art and innovative architecture worldwide.


coffee book on a table

Littafin zane naku
Ɗabi'u na Mai ƙira littattafai ne waɗanda ke buga ayyukan lashe kyaututtuka na mai ƙira ɗaya kawai. Bugu da kari, The Category Prime Editions suna buga ayyukan lashe kyaututtuka daga nau'in lambar yabo da aka bayar. A ƙarshe, The Locality Prime Editions suna buga ayyukan lashe kyaututtuka daga yankuna daban-daban.


woman holding a design book

Littattafan ƙira masu inganci
Wadanda suka ci kyautar A' Design Award za su sami keɓantacciyar dama don buga ayyukansu na lashe kyaututtuka a cikin wallafe-wallafen Firimiya. Manyan masu zane-zanen da suka sami lambar yabo za su sami dama ta musamman don samun littafi da aka sadaukar don kawai nasu ayyukan.


Better Bodies Hi Brand Identity
Rt9000 Massage Chair
Oriental Movie Metropolis Show Theater Exhibition Hall
CanguRo Mobility Robot
Pepsi Football Packaging
Genipabu Buffet
Changi Terminal 2 New Airport Langage
Nong Li Beer Packaging
Elegoo Centauri Carbon 3D Printer
Moutai Dream Red Wine Packaging
T6 Intelligent Chair
Black Moon Watch
Tender Soul of Ocean Lighting Installation
China Overseas Yongding Jiuli Residential Display Area
Melandb club Indoor Playground
Seongdong Smart Shelter Futuristic Bus Shelter
Royal One Private Club House
Mystical Serpent Light Art Installation
red design award logo

Kyauta ga alamu
Kyautar A' Design na kowa ne, amma manyan kamfanoni sun fi sanin yadda ake amfani da kyautar ƙira da kyau don haɓaka ayyukansu. Ba kawai sanannun kamfanoni a duniya ba har da kanana da matsakaitan masana'antu suna shiga cikin lambar yabo ta A' Design don haɓaka samfuran su.


green design award logo

Kyauta ga kamfanoni
Kamfanoni musamman suna amfani da tambarin lambar yabo ta ƙira, da ƙirar ƙira da lambar yabo don haɓaka tallace-tallacen samfuransu, ayyukansu da ayyukansu. Kamfanoni suna amfani da matsayin lambar yabo ta ƙira don murnar nasarar bincikensu da ƙungiyoyin haɓakawa.


blue design award logo

Kyauta ga 'yan kasuwa
Kamfanoni suna amfana daga tallace-tallace na duniya, tallace-tallace da sabis na tallace-tallace da aka bayar ga wadanda suka ci nasara A' Design Award. Hakanan kuna iya jin daɗin duk waɗannan fa'idodin talla da haɓakawa idan kun ci lambar yabo ta A' Design Award.


design award submission guidelines

BABBAN HOTO
To take part in the A' Design Award you need one primary main image that represents your design. Your design image shall be placed in a canvas that is 3600 x 3600 pixels, and should be a 72 dpi resolution, jpeg file.


design competition brief

HOTUNAN ZABI
Idan kuna son wakiltar ƙirar ku mafi kyau, za mu ƙara ba da shawarar cewa ku loda hotuna na zaɓi 4, kowannensu an sanya shi akan zane mai girman pixel 1800 x 1800, hotunanku yakamata su sami ƙudurin 72 dpi, kuma yakamata su zama fayilolin jpeg.


design award submission requirements

GOYON BAYANAI
Finally, you will have an opportunity to support your design presentation with an optional video presentation, a private access link or a PDF document up to 40 pages, accessible only to jurors.


designer registering an account for design award participation

Mataki na farko
Yi rijista zuwa gidan yanar gizon A' Design Award don shiga cikin kyautar A' Design Award. Yayin rajista, zaku rubuta a cikin sunan ku, sunan mahaifi da imel. Tabbatar da adireshin imel ɗin ku bayan rajista don kunna bayanan martaba gaba ɗaya. Yana da kyauta don ƙirƙirar asusu a gidan yanar gizon A' Design Award.

designer uploading a design to a design awards website

Mataki na biyu
Shiga gidan yanar gizon A' Design Award. Loda ƙirar ku. Kuna iya loda ƙira da yawa gwargwadon yadda kuke so. Yana da kyauta kuma mai sauqi don loda ƙirar ku.

designer nominating a work for design awards consideration

Mataki na uku
Zaɓi nau'in lambar yabo da kuke son yin gasa don kuma zaɓi ƙirar ku don Kyautar A' Design kafin ƙarshen ƙarshe na gasar.


Shiga A' Design Award a yau don shahara, daraja da talla. Haɓaka da tallata sunan ku da ƙimar ku a cikin ƙira. Matsayi da tallata kanku a matsayin jagora a masana'antar ƙira.


Nassoshi da Tushen

Lissafin ayyukan da aka ba da kyaututtukan da aka nuna, daga jere na farko zuwa jere na ƙarshe, bisa tsari na bayyanar:

1 #145369 Automatic Harvester Robot2 #149549 Chengdu Hyperlane Park Retail Architecture3 #164868 No Footprint Wood House Residential Architecture4 #168626 Golden Key Venue Industrial And Office Building5 #158442 Muji Eco-pavilion in Emptiness Exhibition Space6 #157543 DA50 RG Single Engine Piston Aircraft7 #168609 Yin Mo Star Kui 4 Pieces Knife Set8 #159822 Znong Shu Ge Book Store9 #167181 Inkslab Control Terminal10 #155253 Lhov Hob, Hood and Oven11 #147842 Eureka Lounge Chair12 #154733 Drift Antibacterial Ceramic Wall Cladding13 #136443 Miracle of Birth Choker14 #141597 Guo Cui Wu Du Chinese Baijiu15 #149873 Galaxy Light Concept Car16 #147144 Florasis Gold Love Lock Lipstick17 #144735 Kunming Zhonghaihui Delhi Garden Sales Department18 #136965 DC 3 Stool19 #123309 Automatic Harvester Robot20 #147254 Chengdu Hyperlane Park Retail Architecture21 #63993 No Footprint Wood House Residential Architecture22 #136443 Golden Key Venue Industrial And Office Building23 #172079 Muji Eco-pavilion in Emptiness Exhibition Space24 #155976 DA50 RG Single Engine Piston Aircraft25 #118923 Yin Mo Star Kui 4 Pieces Knife Set26 #157543 Znong Shu Ge Book Store27 #148885 Inkslab Control Terminal28 #152677 Lhov Hob, Hood and Oven29 #167181 Eureka Lounge Chair30 #160300 Drift Antibacterial Ceramic Wall Cladding31 #99264 Miracle of Birth Choker32 #100657 Guo Cui Wu Du Chinese Baijiu33 #149070 Galaxy Light Concept Car34 #159993 Florasis Gold Love Lock Lipstick35 #45158 Kunming Zhonghaihui Delhi Garden Sales Department36 #77404 DC 3 Stool37 #133445 Better Bodies Hi Brand Identity38 #154150 Rt9000 Massage Chair39 #126211 Oriental Movie Metropolis Show Theater Exhibition Hall40 #106350 CanguRo Mobility Robot41 #123073 Pepsi Football Packaging42 #170378 Genipabu Buffet43 #160702 Changi Terminal 2 New Airport Langage44 #163373 Nong Li Beer Packaging45 #170775 Elegoo Centauri Carbon 3D Printer46 #170889 Moutai Dream Red Wine Packaging47 #162893 T6 Intelligent Chair48 #164242 Black Moon Watch49 #156105 Tender Soul of Ocean Lighting Installation50 #162656 China Overseas Yongding Jiuli Residential Display Area51 #161560 Melandb club Indoor Playground52 #161636 Seongdong Smart Shelter Futuristic Bus Shelter53 #161059 Royal One Private Club House54 #172079 Mystical Serpent Light Art Installation.